ปรีชานนท์

ปรีชานนท์

ผู้เยี่ยมชม

issiad@hotmail.co.th

สอบถามการเรียนและราคาคอร์ส (3208 อ่าน)

21 ก.ย. 2560 16:20

สวัสดีครับ ขอสอบถามเกี่ยวกับการเรียนภาษาอังกฤษหน่อยครับ ผมอยู่ ม.2 ราคาคอร์สเท่าไหร่ครับ ผมอยากเน้นในด้านการพูด ควรเรียนคอร์สแบบไหนแล้วราคาเท่าไหร่ครับ

183.89.96.56

ปรีชานนท์

ปรีชานนท์

ผู้เยี่ยมชม

issiad@hotmail.co.th

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

info@englishworldschool.com

6 ธ.ค. 2560 11:51 #1

มีส่งข้อมูลรายละเอียดตอบกลับไปทาง email แล้วนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

49.49.235.183

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

info@englishworldschool.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image